



## FOMU NA. 2

### UKISHASOMA NA KUELEWA VIZURI TARATIBU ZA KUJIUNGA, JAZA FOMU HII NA UIRUDISHE SHULENI NDANI YA WIKI MOJA BAADA YA KUCHUKUA FOMU HII.

#### SEHEMU A (TAARIFA ZA MWANAFUNZI)

Jina kamili (matatu).....

Tarehe ya kuzaliwa .....

Uraia .....

Kabila.....

Jinsia .....

Namba ya mthani wa darasa la saba mfano: (PS0203087/22).....

Shule aliyotoka.....Mwaka wa kumaliza.....

Shule ipo mkoa wa ..... Wilaya ya .....

Kidato anachotaka kujiunga.....

Sababu za kuhama shule uliyotoka (Kwa wale wanaotoka shule nyingine tu)

.....

#### SEHEMU B (TAARIFA ZA MZAZI)

Namna ulivyojua shule yetu (weka tiki kwenye boksi husika)

(a) Kwa njia ya mitandao ya kijamii.

(b) Kwa njia ya matangazo ya redio.

(c) Kwa njia ya matangazo ya magazeti.

(d) Kwa njia ya marafiki.

(e) Kwa njia ya mfanyakazi wa Gili.

(f) Kwa njia nyinginezo.

Kama jibu ni kwa njia nyinginezo itaje .....

.....

Weka picha tatu  
za mwanafunzi  
hapa

## (UTHIBITISHO WA AFYA YA MWANAFUNZI)

Majina matatu ya mwanafunzi .....Jinsia .....  
Tarehe ya kuzaliwa .....

Tafadhali mzazi tunaomba umpime mwanafunzi na kushauri hali na mzingira yoyote maalum anayoweza kuhitaji ili kuboresha uwezo wake wa kumudu elimu ya bwani.

1. Kundi la damu .....
2. Sicle cell anaemia .....
3. Uwezo wa kuona .....
4. Kifafa .....
5. Uwezo wa kusikia .....
6. Ulemavu wowote .....
7. Utapiamlo .....
8. Vidonda vya tumbo .....
9. Kisukari .....
10. Blood Pressure .....
11. Ukoma .....
12. Urefu.....
13. Uzito.....
14. Mzio/allegies .....
15. (a) Je, kutokana na ulemavu alionao,nini mahitaji ya ziada?
  - (b) Je, ni vyakula gani hapaswi kula?
  - (c) Je, ni dawa zipi hapaswi kutumia?

14. Maoni mengineyo ya daktari .....  
.....  
.....

Jina na sahihi ya Daktari .....  
Cheo, .....Simu.....  
Tarehe .....

## SEHEMU C (TAARIFA ZA MZAZI)

Jina la Baba: ..... Hai? Ndiyo/Hapana

Jina la Mama: ..... Hai? Ndiyo/Hapana

Wanaishi pamoja/wametengana: .....

Jina la mlezi: (1) .....

Uhusiano: .....

Jina la mlezi: (2) .....

Uhusiano: .....

Je walezi wote wanaishi pamoja? .....

### ANWANI:

(a) Mkoa: ..... Wilaya .....

Kata: ..... Mtaa .....

No. ya nyumba: .....

(b) S.L. P.....

(c) No. za simu (i) Mkononi: .....

(ii) Mezani: .....

### MAHALI PAKAZI: .....

Kazi yake.....

Simu: .....

Mawasiliano ya dharula: Jina..... Simu ..... Uhusiano.....

## HATI YA UTHIBITISHO WA USAJILI WA MWANAFUNZI

Mimi ..... Mwanafunzi wa kidato cha ..... mwaka .....  
nathibitisha kuwa nimezisoma, nimezielewa na nitazifuata kikamilifu kanuni, taratibu na sheria za shule na  
nitashirikiana na uongozi wa shule kwa kipindi chote nitakachokuwa shuleni.

Sahini ya mwanafunzi .....

Tarehe .....

Jina la mzazi/mlezi ..... Sahihi ..... Tarehe .....

Simu ya mzazi/mlezi .....

Sahihi ya Mkuu wa shule .....

Nakala: mzazi/mlezi

Faili la mwanafunzi

Ndugu mzazi/mlezi .....

Tunapenda kukufahamisha kuwa mwanao .....

Amekubaliwa kujiunga na shule yetu ya Gili Sekondari kidato cha ..... mwaka.....



**MKUU WA SHULE**