



FOMU NA. 1

MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHAKWANZA HADI CHA NNE KWA MWAKA 2021 - 2022

SHULE ILIKO:

Shule iko Kibaha Maili moja kilometa mbili (2) kutoka Morogoro Road.

NAMNA YA KUFIKA:

Kama unatokea Dar es Salaam utapita maili moja na **TAMCO**, halafu utaelekea barabara ya Bagamoyo ambapo utaona vibao vinavyoelekeza shule ilipo.

Bei ya fomu ni Elfu kumi na tano (15,000/=). **Siku za usahili (Interview) ya kujiunga na shule ni kila Ijumaa saa tatu asubuhi.**

Shule itafunguliwa tarehe 02 Oktoba, 2021. Hakikisha mwanao anaripoti shuleni tarehe husika kwa elimu bora. Tunapokea Wanafunzi kuanzia saa mbili asubuhi na mwisho wa kupokea wanafunzi ni saa kumi kamili jioni hatupokei wanafunzi Jumapili. Asante

MAELEKEZO MUHIMU

1. Alete kivuli cha cheti chake cha darasa la saba (photocopy). au nakala (copy) ya matokeo yake kutoka kwenye tovuti ya matokeo ya taifa necta yakiwa yamewekewa nyota kwenye jina lake
2. Awe amelipa karo yote ya awamu husika.
3. Awe amesoma na kuelewa kanuni na sheria za shule na kusaini kukubaliana nazo.
4. Awe amejaza kwa usahihi sehemu ya uthibitisho wa usajili wa mwanafunzi.
5. Awasilishe uthibitisho wa afya akiambatanisha vyeti muhimu endapo atakuwa na matatizo.
6. Alete vitu/vifaa vyote vilivyoelekezwa katika vya mahitaji binafsi ya mwanafunzi.
7. Mwanafunzi haruhusiwi kusuka wala kuwa na nywele ndefu.
8. Hakuna siku ya kuwatembelea watoto. (Visiting day) mpaka siku za likizo. Hii itamsaidia mtoto kuweka akili yake katika hali ya kusoma tu.
9. Alete kivuli cha cheti chake cha kuzaliwa (photocopy).
10. Wastani wa ufaulu wa masomo katika shule ni 51.
11. Kwa mwanafunzi atakayepata chini ya wastani haendi likizo anabaki shule kwa ajili ya masomo ya ziada kwa gharama ya mzazi.
12. Madarasa ya mitihani kidato cha nne na cha pili hupatiwa masomo ya ziada asubuhi kabla ya vipindi na jioni baada ya vipindi.
13. Mwanafunzi mwenye kadi ya bima tunaomba aje na kadi yake ili kurahisisha huduma za matibabu.
14. Hatupokei pesa au kiasi chochote mkononi malipo yote yafanyike benki, shule haitahusika na kesi yoyote ya cash kati ya mhasibu au mtu yeyote na mzazi.
15. Nguo zote za mwanafunzi zinatakiwa kuandikwa jina lake kwa rangi au kudariziwa na uzi mweupe – nguo zote soksi hadi nguo za ndani.



KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE:

1. Mwanafunzi anatakiwa asome na afaulu apate wastani zaidi ya 51.
2. Mwanafunzi anapaswa kuongea kiingereza muda wote awapo shuleni.
3. Mwanafunzi anapaswa kuhudhuria vipindi vyote na kufanya kazi zote, nadharia na vitendo kama atakavyoelekezwa na mwalimu/msimamizi wake.
4. Mwanafunzi anapaswa kusimama na kusalimia watu wote wanaomzidi umri.
5. Mwanafunzi anapaswa kujifunza kuimba kwa usahihi na ukakamavu nyimbo zote rasmi za Taifa na shule.
6. Mwanafunzi anapaswa kutii kwa hiari alama rasmi za Taifa na shule kama vile Bendera.
7. Mwanafunzi anapaswa kutumia lugha rasmi, isiyo na matusi wala kashfa kwa watu wote, wakubwa kwa wadogo.
8. Mwanafunzi anapaswa kutoa taarifa za uharibifu wa mali yake binafsi, wenzake au shule kwa viongozi wake na waalimu.
9. Mwanafunzi haruhusiwi kuwasiliana na mtu yeyote ikiwa ni pamoja na wazazi kwa namna yoyote bila kibali kutoka kwa mwalimu husika.
10. Mwanafunzi haruhusiwi kuuza kitu chochote au kufanya biashara yeyote awapo shuleni.
11. Mwanafunzi haruhusiwi kutoka nje ya eneo la shule bila ruhusa kutoka kwa mwalimu anayehusika, akionekana atachukuliwa hatua za kinidhamu.
12. Mwanafunzi haruhusiwi kutumia kilevi cha aina yeyote kama vile pombe, madawa ya kulevyo n.k.
13. Mwanafunzi haruhusiwi kuvaa nguo, viatu au urembo usioruhusiwa shuleni.
14. Ni marufuku mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi, vipodozi na silaha ya aina yeyote.
15. Mwanafunzi haruhusiwi kujihusisha na vitendo viovu vifuatavyo:-
 - i. Ngono.
 - ii. Mgomo wa adhabu au vinginevyo.
 - iii. Kuwa na mahusiano ya kimapenzi.
16. Mwanafunzi hapaswi kujihusisha na vitendo vyovyote vya uchochezi.
17. Mwanafunzi hapaswi kubagua wenzake kwa vigezo vya dini, kabila, rangi na utaiifa n.k.
18. Mwanafunzi haruhusiwi Kufanya udanganyifu wa aina yoyote katika mitihani kama kuibia kwa mwanafunzi mwenzake; kuingia chumba cha mtihani na karatasi, nguo au vitambaa vilivyo na maandishi; kuwasiliana na mwanafunzi mwenzake kwenye chumba cha mitihani wakati mtihani ukiendelea; n.k.
19. Mwanafunzi haruhusiwi Kupigana na wanafunzi, wafanyakazi au watu wengine
20. Mwanafunzi haruhusiwi kuingia shuleni na chakula chochote labda kwa idhini ya uongozi wa shule.

VITU AMBAVYO MWANAFUNZI ATAPEWA SHULENI ATAKAPOLIPIA ADA

1. Sketi mbili za darasani.
2. Mashati mawili ya darasani.
3. Kaptula mbili za kushindia.
4. Tisheti moja ya kuvaa Ijumaa.
5. Tisheti mbili za kushindia.
6. Sweta moja ya darasani.
7. Traksuti mbili.
8. Shuka nne.
9. Neti moja.
10. Madaftari kumi na moja.
11. Vitabu vya masomo yote.
12. Kitambulisho.
13. Godoro

MAHITAJI MUHIMU, BINAFSI YA MWANAFUNZI

Mwanafunzi aje na vitu vifuatavyo

MAHITAJI

KIASI

- | | |
|--|---------|
| 1. Dawa ya meno kubwa na mswaki | 2 |
| 2. Mafuta ya kupaka (baby care) | 2 |
| 3. Taulo rangi ya pinki | 1 |
| 4. Vitambaa vya mkononi (vyeupe) | 4 |
| 5. Viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi(Juma na roza mfano huo hapo chini) pea 2. | |
| 6. Kiwi kubwa nyeusi | 2 |
| 7. Shower jelly | lita 3 |
| 8. Kandambili za bluu ambazo hazitelezi bafuni | pea 2 |
| 9. Sendo za kimasai zisizo na urembo mwingi | pea 2 |
| 10. Kanga | pea 1 |
| 11. Begi la madaftari | 1 |
| 12. Sanduku la nguo (la plastic au la bati) | 1 |
| 13. Nguo za kulalia (night dress pink) | pea 2 |
| 14. Raba za michezo nyeupe | pea 1 |
| 15. Soksi nyeupe | pea 5 |
| 16. Ndoo ndogo | 2 |
| 17. Sahani, kikombe na kijiko | pea 1 |
| 18. Pedi | bunda 4 |
| 19. Peni | 20 |
| 20. Penseli | 10 |
| 21. Mathematical seti | 1 |
| 22. Nguo za ndani nyeupe za kutosha | |
| 23. Sabuni ya kufulia miezi mitatu (miche 3 na ya unga omo kilo1 paketi 4) | |
| 24. Blanketi jeusi au la kijivu | |
| 25. Mto mmoja wa kulalia. | |
| 26. Tishu (toilet papers) za kutosha. | |
| 27. Chupa ya pinki ya maji ya kunywa | |

Karatasi hii ibakie kwa mzazi





MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA

	FORM I	FORM II	FORM III	FORM IV
HUDUMA ZA LIBRARY, GHARAMA ZA UCHAPAJI, VITABU NA MDAFTARI	350,000	300,000	300,000	300,000
SARE ZA SHULE NA ZAKUSHINDIA (Kidato cha tatu watapata sketi mbili mpya)	472,000		80,000	
ADA (Malazi, Chakula)	3,485,000	3,280,000	3,080,000	3,432,000
JUMLA KWA MWAKA	4,307,000	3,580,000	3,460,000	3,732,000
<u>JINSI YA KULIPA KATIKA MIHULA</u>				
MHULA WA KWANZA - OKTOBA	1,100,000			
MHULA WA PILI - JANUARI	670,000	1,390,000	1,370,000	1,290,000
MHULA WA TATU - APRILI	1,437,000	1,090,000	990,000	1,342,000
MHULA WA NNE - JULAI	1,100,000	1,100,000	1,100,000	1,100,000
KWA MWAKA JUMLA	4,307,000	3,580,000	3,460,000	3,732,000

UKISHASOMA NA KUELEWA VIZURI TARATIBU ZA KUJIUNGA, JAZA FOMU NA. 2 NA UIRUDISHE SHULENI NDANI YA WIKI MOJA BAADA YA KUCHUKUA FOMU HII.